Panchayat union · 2019 · General election · Rural local bodies · Tiruvallur district, 2019 · results as published by the Tamil Nadu State Election Commission
Wards won by each party
| Party (as printed) | Wards won |
|---|---|
| அ.இ.அ.தி.மு.க | 3 |
| சுயேட்சை வேட்பாளர் | 1 |
| தி.மு.க | 14 |
| மற்றவை | 2 |
Every ward
Click a column heading to sort. Valid votes: 95,743; rejected: 3,094.
| Ward | Reservation | Winner (as printed) | Party | Winner’s votes | Margin | Electors | Turnout | Candidates |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | General (Women) | பத்மபிாியா.நா | தி.மு.க | 3,414 | 2,394 | 5,559 | 87.66% | 3 |
| 2 | Scheduled Caste (General) | சந்திரசேகா்.து | தி.மு.க | 2,152 | 520 | 5,639 | 87.27% | 4 |
| 3 | General (Women) | கனிமொழி.சு | தி.மு.க | 2,593 | 1,458 | 4,791 | 87.04% | 5 |
| 4 | General (Women) | சாரதா.ர | தி.மு.க | 2,111 | 462 | 5,521 | 85.26% | 4 |
| 5 | General | பிரகாஷ்.மு | மற்றவை | 1,535 | 129 | 5,265 | 85.45% | 5 |
| 6 | Scheduled Caste (General) | ராஜாத்தி.M. | தி.மு.க | 2,368 | 568 | 5,528 | 88.77% | 6 |
| 7 | Scheduled Caste (Women) | மொழியரசி.செ | தி.மு.க | 2,450 | 1,202 | 5,818 | 86.85% | 5 |
| 8 | General | பாஸ்கரன்.கு | அ.இ.அ.தி.மு.க | 1,827 | 179 | 6,325 | 78.48% | 5 |
| 9 | General | நாகவேல்.சா | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 2,037 | 756 | 6,462 | 67.94% | 9 |
| 10 | Scheduled Caste (Women) | சுகவேணி.மு | தி.மு.க | 2,609 | 988 | 7,093 | 65.68% | 8 |
| 11 | General (Women) | தீபா.நா | தி.மு.க | 2,504 | 1,086 | 6,089 | 79.77% | 3 |
| 12 | General | கா்ணன்.ம | மற்றவை | 2,444 | 895 | 9,795 | 69.68% | 7 |
| 13 | General (Women) | ரேவதி.து | தி.மு.க | 1,754 | 732 | 8,220 | 59.28% | 8 |
| 14 | General (Women) | கோமதி.சீ | அ.இ.அ.தி.மு.க | 1,586 | 217 | 9,873 | 51.91% | 7 |
| 15 | General | ரவிச்சந்திரன்.மு | தி.மு.க | 784 | 15 | 7,956 | 53.92% | 12 |
| 16 | General | கருணாகரன்.வே | தி.மு.க | 2,447 | 973 | 8,482 | 58.76% | 8 |
| 17 | General (Women) | சந்திரா.வா | தி.மு.க | 1,984 | 510 | 8,236 | 56.58% | 7 |
| 18 | General | மகேந்திரன்.கா | தி.மு.க | 1,661 | 157 | 9,470 | 52.01% | 9 |
| 19 | Scheduled Caste (General) | விஜயலட்சுமி.வி | அ.இ.அ.தி.மு.க | 2,569 | 704 | 6,655 | 83.20% | 5 |
| 20 | Scheduled Caste (Women) | சகிலா.ச | தி.மு.க | 2,332 | 1,241 | 6,772 | 82.96% | 7 |
Every candidate
| Rank | Candidate | Gender | Father / spouse | Party | Votes | Share | Result |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Ward 1 · General (Women) · electors 5,559 · turnout 87.66% | |||||||
| 1 | பத்மபிாியா.நா (won) | Female | கு.நாகராஜன் | தி.மு.க | 3,414 | 71.80% | வெற்றி |
| 2 | சா்மிளா.பா | Female | பாலாஜி | அ.இ.அ.தி.மு.க | 1,020 | 21.45% | தோல்வி |
| 3 | சௌந்தாி.க | Female | கருணாகரன் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 321 | 6.75% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 2 · Scheduled Caste (General) · electors 5,639 · turnout 87.27% | |||||||
| 1 | சந்திரசேகா்.து (won) | Male | துரை | தி.மு.க | 2,152 | 44.78% | வெற்றி |
| 2 | தனஞ்செயன்.க | Male | கதிா்வேல்.P | அ.இ.அ.தி.மு.க | 1,632 | 33.96% | தோல்வி |
| 3 | கோதண்டராமன்.மா | Male | மாணிக்கம் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 951 | 19.79% | தோல்வி |
| 4 | செல்வம்.க | Male | கதிா் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 71 | 1.48% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 3 · General (Women) · electors 4,791 · turnout 87.04% | |||||||
| 1 | கனிமொழி.சு (won) | Female | K.சுந்தரமூா்த்தி | தி.மு.க | 2,593 | 63.52% | வெற்றி |
| 2 | பத்மஜா.ஜ | Female | ஜனாா்தனம் | அ.இ.அ.தி.மு.க | 1,135 | 27.80% | தோல்வி |
| 3 | சூாியா.பா | Female | பாஸ்கா்.S | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 157 | 3.85% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 4 | முனியம்மாள்.மூ | Female | மூா்த்தி | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 110 | 2.69% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 5 | தெய்வானை.ரா | Female | ராஜி.க | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 87 | 2.13% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 4 · General (Women) · electors 5,521 · turnout 85.26% | |||||||
| 1 | சாரதா.ர (won) | Female | ரவி.D | தி.மு.க | 2,111 | 45.91% | வெற்றி |
| 2 | சுகுணா.ர | Female | ரவிச்சந்திரன் | அ.இ.அ.தி.மு.க | 1,649 | 35.86% | தோல்வி |
| 3 | பாா்வதி.மு | Female | முனுசாமி | மற்றவை | 561 | 12.20% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 4 | ரதி.ஏ | Female | ஏழுமலை.M | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 277 | 6.02% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 5 · General · electors 5,265 · turnout 85.45% | |||||||
| 1 | பிரகாஷ்.மு (won) | Male | முகுந்தன் | மற்றவை | 1,535 | 35.03% | வெற்றி |
| 2 | லோகநாதன்.K.S | Male | K.P. சண்முகம் | அ.இ.அ.தி.மு.க | 1,406 | 32.09% | தோல்வி |
| 3 | பாஸ்கரன்.எம்.எஸ் | Male | முத்துக்கிருஷ்ணன் | தி.மு.க | 1,175 | 26.81% | தோல்வி |
| 4 | காா்த்திக்.மோ | Male | மோகன் | மற்றவை | 179 | 4.08% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 5 | ரகு.த | Male | தயாளன்.C | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 87 | 1.99% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 6 · Scheduled Caste (General) · electors 5,528 · turnout 88.77% | |||||||
| 1 | ராஜாத்தி.M. (won) | Female | நா.செல்வசேகரன் | தி.மு.க | 2,368 | 50.23% | வெற்றி |
| 2 | தேவகி.நீ | Female | நீதி.K | அ.இ.அ.தி.மு.க | 1,800 | 38.18% | தோல்வி |
| 3 | சாருன்யாதேவி.Y | Female | யுவராஜ் | மற்றவை | 239 | 5.07% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 4 | சத்யராஜ்.லோ | Male | லோகநாதன் | மற்றவை | 217 | 4.60% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 5 | முத்துகுமாா்.ம | Male | மதுரை.C | பி.எஸ்.பி | 56 | 1.19% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 6 | லிங்கம்.பெ | Male | பெருமாள் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 34 | 0.72% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 7 · Scheduled Caste (Women) · electors 5,818 · turnout 86.85% | |||||||
| 1 | மொழியரசி.செ (won) | Female | செல்வம் | தி.மு.க | 2,450 | 49.95% | வெற்றி |
| 2 | சரஸ்வதி.க | Female | கணேசன் | தே.மு.தி.க | 1,248 | 25.44% | தோல்வி |
| 3 | வாசுகி.மு | Female | முனுசாமி | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 691 | 14.09% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 4 | சௌந்தாி.ஜே | Female | ஜேம்ஸ் | மற்றவை | 383 | 7.81% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 5 | நாகஜோதி.சி | Female | சிவலிங்கம் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 133 | 2.71% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 8 · General · electors 6,325 · turnout 78.48% | |||||||
| 1 | பாஸ்கரன்.கு (won) | Male | குப்புசாமி | அ.இ.அ.தி.மு.க | 1,827 | 37.94% | வெற்றி |
| 2 | கிாி.சி | Male | சின்னசாமி | பி.எஸ்.பி | 1,648 | 34.23% | தோல்வி |
| 3 | சீனிவாசன்.ப | Male | பரமசிவம் | தி.மு.க | 1,194 | 24.80% | தோல்வி |
| 4 | சீனிவாசன்.நா | Male | செ.நாகன் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 133 | 2.76% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 5 | நெடுஞ்செழியன்.பா | Male | பாலத்தேவா் | மற்றவை | 13 | 0.27% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 9 · General · electors 6,462 · turnout 67.94% | |||||||
| 1 | நாகவேல்.சா (won) | Male | மு.மாாி | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 2,037 | 48.32% | வெற்றி |
| 2 | பிரேம்குமார்.வெ | Male | வெங்கட்ராமன் | தி.மு.க | 1,281 | 30.38% | தோல்வி |
| 3 | சுதாகர்.த | Male | தங்கராஜ் | அ.இ.அ.தி.மு.க | 322 | 7.64% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 4 | வெங்கடேசன்.அ | Male | அய்யாசாமி | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 242 | 5.74% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 5 | விஜயகண்ணன்.ம | Male | மணியன்.T | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 206 | 4.89% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 6 | மோகன்ராஜ்.கு | Male | L குப்புசாமி | மற்றவை | 63 | 1.49% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 7 | முரளி.இரா | Male | இராகவன் | மற்றவை | 35 | 0.83% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 8 | லோகேஸ்வரராவ்.R | Male | ராஜகோபால் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 20 | 0.47% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 9 | சம்பந்தன்.அ | Male | அங்காளன் | மற்றவை | 10 | 0.24% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 10 · Scheduled Caste (Women) · electors 7,093 · turnout 65.68% | |||||||
| 1 | சுகவேணி.மு (won) | Female | முருகன்.P | தி.மு.க | 2,609 | 57.43% | வெற்றி |
| 2 | கல்பனா.கு | Female | குணசேகரன் | அ.இ.அ.தி.மு.க | 1,621 | 35.68% | தோல்வி |
| 3 | நிஷாந்தினி.SM | Female | விஸ்வநாதன் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 222 | 4.89% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 4 | கலைச்செல்வி.ரா | Female | ராமன் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 21 | 0.46% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 5 | ஆஷா.R | Female | ரமேஷ் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 19 | 0.42% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 6 | சுகாதி.கு | Female | குணசேகரன் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 19 | 0.42% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 7 | கோகிலா.அ | Female | அரசகுமாா்.D | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 16 | 0.35% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 8 | துளசி.சு | Female | சுரேஷ் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 16 | 0.35% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 11 · General (Women) · electors 6,089 · turnout 79.77% | |||||||
| 1 | தீபா.நா (won) | Female | நாகராஜ் | தி.மு.க | 2,504 | 53.62% | வெற்றி |
| 2 | பாஞ்சாலி.இ | Male | இளங்கோவன் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 1,418 | 30.36% | தோல்வி |
| 3 | லலிதா.மு | Female | முனிகிருஷ்ணன் | மற்றவை | 748 | 16.02% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 12 · General · electors 9,795 · turnout 69.68% | |||||||
| 1 | கா்ணன்.ம (won) | Male | மணி.S | மற்றவை | 2,444 | 37.27% | வெற்றி |
| 2 | ராமச்சந்திரன்.சு | Male | சுப்பிரமணி.M | இ.தே.கா | 1,549 | 23.62% | தோல்வி |
| 3 | தேவிகா.G | Female | A கோவிந்தன் | அ.இ.அ.தி.மு.க | 1,139 | 17.37% | தோல்வி |
| 4 | சசிகலாசேகா்.S | Female | S சேகா் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 630 | 9.61% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 5 | குமரவேல்.சு | Male | சுந்தரமூா்த்தி | மற்றவை | 482 | 7.35% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 6 | கோட்டீஸ்வரன்.கு | Male | குணசேகரன் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 217 | 3.31% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 7 | சரவணன்.ரா | Male | ராஜன் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 97 | 1.48% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 13 · General (Women) · electors 8,220 · turnout 59.28% | |||||||
| 1 | ரேவதி.து (won) | Female | துரைவேல் | தி.மு.க | 1,754 | 37.44% | வெற்றி |
| 2 | கமலம்.செ | Female | செல்லபெருமாள் | மற்றவை | 1,022 | 21.81% | தோல்வி |
| 3 | கலைச்செல்வி.தா | Female | தாஸ்.R | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 772 | 16.48% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 4 | ஆதிலட்சுமி.சீ | Female | சீமான் | அ.இ.அ.தி.மு.க | 484 | 10.33% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 5 | சித்ராதேவி.சே | Female | ரா.சோமக்கனி | மற்றவை | 244 | 5.21% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 6 | ரமணி.M | Female | T R முனுசாமி | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 202 | 4.31% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 7 | கிருஷ்ணவேணி.R | Female | M ராஜன் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 138 | 2.95% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 8 | கங்கா.பி | Female | எஸ்.பிரகாஷ் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 69 | 1.47% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 14 · General (Women) · electors 9,873 · turnout 51.91% | |||||||
| 1 | கோமதி.சீ (won) | Female | சீனிவாசன் | அ.இ.அ.தி.மு.க | 1,586 | 32.05% | வெற்றி |
| 2 | சுந்தரி.கோ | Female | பொன்.கோதண்டன் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 1,369 | 27.66% | தோல்வி |
| 3 | வள்ளியம்மாள்.சி | Female | சின்னதுரை | தி.மு.க | 1,212 | 24.49% | தோல்வி |
| 4 | வெள்ளையம்மாள்.வ | Female | வரதாச்சாரி | மற்றவை | 254 | 5.13% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 5 | சரண்யா.ரா | Female | ராஜா | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 209 | 4.22% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 6 | சித்ரா.ரா | Female | ராம்மூர்த்தி.ரா | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 162 | 3.27% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 7 | தெய்வநாயகி.ஞா | Female | ஞானமூா்த்தி | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 157 | 3.17% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 15 · General · electors 7,956 · turnout 53.92% | |||||||
| 1 | ரவிச்சந்திரன்.மு (won) | Male | முனுசாமி.A | தி.மு.க | 784 | 19.20% | வெற்றி |
| 2 | மணிகண்டன்.M.S | Male | M.சோமசந்தரம் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 769 | 18.83% | தோல்வி |
| 3 | சுரேஷ்.ஜா | Male | ஜான்.T | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 707 | 17.31% | தோல்வி |
| 4 | கார்மேகம்.பி | Male | பொன்னழகு | அ.இ.அ.தி.மு.க | 581 | 14.23% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 5 | நூர்முகமது.மு | Male | முகமது உமர் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 499 | 12.22% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 6 | அலெக்சாண்டர்.டி.சி | Male | டி.கிறிஸ்டோபர் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 296 | 7.25% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 7 | கலைவேந்தன்.ஜா | Male | ஜானகிராமன் | மற்றவை | 159 | 3.89% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 8 | முனுசாமி.க | Male | கண்ணன் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 127 | 3.11% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 9 | நித்தியானந்தம்.நா | Male | மு.நாகராஜன் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 121 | 2.96% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 10 | கணேஷ்.ஆர் | Male | எம்.ரேணு | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 17 | 0.42% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 11 | பால் பாண்டியன்.சு | Male | சுப்பிரமணியன் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 13 | 0.32% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 12 | யுவராஜ்.கே | Male | ஏ.கன்னியப்பன் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 11 | 0.27% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 16 · General · electors 8,482 · turnout 58.76% | |||||||
| 1 | கருணாகரன்.வே (won) | Male | வேலு | தி.மு.க | 2,447 | 50.33% | வெற்றி |
| 2 | குமாா்.வே | Male | வேணு | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 1,474 | 30.32% | தோல்வி |
| 3 | மகேந்திரன்.மு | Male | முருகேசன்.ரா | பி.ஜே.பி | 625 | 12.85% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 4 | சஞ்சித்குமாா்.வி | Male | ரெ.விஸ்வநாதன் | மற்றவை | 179 | 3.68% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 5 | பாஸ்கா்.K.K.S | Male | K.கந்தசாமி | மற்றவை | 52 | 1.07% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 6 | மகேஸ்வரி.க | Female | கருணாகரன்.வே | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 36 | 0.74% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 7 | செந்தமிழ்ச்செல்வன்.மு | Male | மு.கணபதி | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 33 | 0.68% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 8 | பாண்டியன்.பொ | Male | பொன்னுசாமி | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 16 | 0.33% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 17 · General (Women) · electors 8,236 · turnout 56.58% | |||||||
| 1 | சந்திரா.வா (won) | Female | வாசுதேவன் | தி.மு.க | 1,984 | 43.65% | வெற்றி |
| 2 | சாரதா.ரா | Female | கோவி.ராஜேந்திரன் | அ.இ.அ.தி.மு.க | 1,474 | 32.43% | தோல்வி |
| 3 | பி.கோமதி.பா | Female | கே.கே.எஸ்.பாஸ்கர் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 786 | 17.29% | தோல்வி |
| 4 | மலர்.வெ | Female | வெற்றிவேல் | மற்றவை | 218 | 4.80% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 5 | ஜெயா.ர | Female | ரவி | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 31 | 0.68% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 6 | லீசியால் லதா.கோ | Female | கோவிந்தசாமி | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 27 | 0.59% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 7 | பவானி.ஐ | Female | த.ஐயப்பன் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 25 | 0.55% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 18 · General · electors 9,470 · turnout 52.01% | |||||||
| 1 | மகேந்திரன்.கா (won) | Male | என்.காசி | தி.மு.க | 1,661 | 34.69% | வெற்றி |
| 2 | மனோகரன்.எஸ் | Male | சுந்தர்ராஜன் | அ.இ.அ.தி.மு.க | 1,504 | 31.41% | தோல்வி |
| 3 | வரதராஜன்.எஸ்.கே | Male | எஸ்.குமரையா | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 789 | 16.48% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 4 | கிருஷ்ணகுமாா்.ர | Male | K.M. ரவி | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 306 | 6.39% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 5 | துா்கா தேவி.ர | Female | ரமேஷ் | மற்றவை | 255 | 5.33% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 6 | கார்த்திக்.அ | Male | அண்ணாமலை.ச | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 107 | 2.23% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 7 | சரவணன்.அ | Male | அழகா்சாமி.V | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 105 | 2.19% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 8 | விக்னேஷ்.ஏ | Male | ஏ.அன்பு | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 51 | 1.07% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 9 | மூர்த்தி.பி | Male | கே.பாண்டியன் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 10 | 0.21% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 19 · Scheduled Caste (General) · electors 6,655 · turnout 83.20% | |||||||
| 1 | விஜயலட்சுமி.வி (won) | Female | பி.வெங்கடேசன் | அ.இ.அ.தி.மு.க | 2,569 | 48.19% | வெற்றி |
| 2 | பிரேமலதா.ச | Female | மா.சந்திரமொளி | தி.மு.க | 1,865 | 34.98% | தோல்வி |
| 3 | பிாியா.ஆ | Female | ஆனந்தராஜ்.K | இ.தே.கா | 751 | 14.09% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 4 | ரஞ்சித்.வெ | Female | போ.வெங்கடேசன் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 104 | 1.95% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 5 | கெஜலட்சுமி.மு | Female | முரளி | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 42 | 0.79% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 20 · Scheduled Caste (Women) · electors 6,772 · turnout 82.96% | |||||||
| 1 | சகிலா.ச (won) | Female | சகாதேவன் | தி.மு.க | 2,332 | 42.75% | வெற்றி |
| 2 | அலுமேலு.பா | Female | பாண்டியன் | அ.இ.அ.தி.மு.க | 1,091 | 20.00% | தோல்வி |
| 3 | தரணி.த | Female | ந.தவம் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 827 | 15.16% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 4 | எழிலேந்தி.ஜெ | Female | வி.ஜெகன் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 552 | 10.12% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 5 | புஷ்பா.இ | Female | இளங்கோவன் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 547 | 10.03% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 6 | சுதா.பா | Female | அ.பாலாஜி | மற்றவை | 86 | 1.58% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 7 | யுவராணி.ந | Female | நடராஜ் | மற்றவை | 20 | 0.37% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
Village panchayats (39)
Click a column heading to sort.
| Village panchayat (as printed) | President (as printed) | Votes | Margin | Ward members | Electors | Turnout |
|---|---|---|---|---|---|---|
| அத்திப்பேடு | ரமேஸ்.ரா | 436 | 46 | 9 | 1,404 | 90.53% |
| அருமந்தை | விக்ரமன்.சி | 952 | 321 | 6 | 1,897 | 85.56% |
| அலமாதி | தமிழ்வாணன்.கெ | 2,068 | 206 | 9 | 9,795 | 69.71% |
| அழிஞ்சிவாக்கம் | நந்தினி.ர | 633 | 129 | 9 | 2,515 | 79.17% |
| ஆங்காடு | கிரிஜா.நி | 770 | 110 | 9 | 3,221 | 79.66% |
| ஆண்டார்குப்பம் | ஆர்த்தி.ND | 1,789 | 659 | 9 | 3,417 | 86.25% |
| ஆத்தூர் | சற்குணன்.இரா | 756 | 16 | 9 | 3,370 | 78.31% |
| ஆமூர் | பிரியா.ஆ | 741 | 431 | 6 | 1,506 | 85.46% |
| ஒரக்காடு | நீலா.சு | 521 | 17 | 6 | 1,754 | 77.99% |
| காரனோடை | சுலோச்சனா.எஸ் | 804 | 154 | 9 | 3,691 | 64.32% |
| கும்மனூர் | வேதா.G | 915 | 483 | 6 | 1,485 | 92.26% |
| சின்னம்பேடு | ஜான்சிராணி.தே | 1,718 | 392 | 9 | 3,594 | 85.78% |
| சீமாவரம் | நர்மதா.யோ | 609 | 4 | 6 | 1,499 | 87.73% |
| சோத்துப்பெரும்பேடு | தனலட்சுமி.சீ | 391 | 181 | 6 | 1,056 | 81.72% |
| சோழவரம் | லட்சுமி.எம் | 2,334 | 278 | 12 | 8,808 | 65.86% |
| ஞாயிறு | எல்லையன்.வ | 1,195 | 2 | 9 | 3,118 | 87.36% |
| திருநிலை | அம்மு.சி | 463 | 38 | 6 | 1,675 | 85.97% |
| நத்தம் | லட்சுமி.G | 621 | 264 | 6 | 1,196 | 85.79% |
| நல்லூர் | அமிர்தவள்ளி.டி | 8,678 | 4,752 | 15 | 26,049 | 54.82% |
| நெடுவரம்பாக்கம் | மதுரை.க | 699 | 89 | 6 | 1,651 | 86.37% |
| நெற்குன்றம் | குப்புசாமி (எ) பாபு.எ | 582 | 24 | 6 | 2,047 | 78.65% |
| பஞ்செட்டி | சீனிவாசன்.ஜெ | 987 | 188 | 9 | 3,046 | 80.04% |
| பண்டிகாவனூர் | சதிஷ்குமார்.ஜெ | 465 | 33 | 6 | 1,071 | 92.44% |
| பழைய எருமைவெட்டிபாளையம் | ஸ்ரீதா்.பா | 610 | 263 | 6 | 1,170 | 82.99% |
| பாடியநல்லூர் | ஜெயலட்சுமி.என் | 5,839 | 2,712 | 15 | 26,188 | 55.64% |
| புதிய எருமைவெட்டிபாளையம் | வெங்கடராமன்.D | 418 | 7 | 6 | 1,549 | 80.70% |
| பூதூர் | சீனிவாஸ்.பி | 1,078 | 321 | 9 | 2,524 | 77.22% |
| பெரியமுல்லைவாயல் | லட்சுமி.எஸ் | 369 | 49 | 6 | 811 | 94.70% |
| பெருங்காவூர் | சுவிட்டி.கோ | 800 | 71 | 9 | 1,949 | 82.04% |
| போந்தவாக்கம் | அசோகன்.என் | 358 | 169 | 6 | 798 | 93.11% |
| மல்லியன்குப்பம் | செல்வி.பா | 528 | 263 | 6 | 849 | 93.40% |
| மாதவரம் | சுரேஷ்.நா | 751 | 64 | 6 | 1,634 | 89.23% |
| மாபுஸ்கான்பேட்டை | சண்முகம்.வே | 320 | 64 | 6 | 803 | 87.80% |
| மாளிவாக்கம் | பரத்.உ | 403 | 120 | 6 | 1,009 | 85.93% |
| வடக்குநல்லூர் | ஜானகி.அ | 485 | 188 | 6 | 1,344 | 87.57% |
| வழுதிகைமேடு | சுடர்விழி.த | 529 | 85 | 6 | 1,543 | 89.37% |
| விச்சூர் | சங்கர்.சோ | 1,772 | 402 | 9 | 5,564 | 81.31% |
| வெள்ளிவாயல் | சதா.வ | 403 | 128 | 9 | 1,208 | 92.80% |
| ஜெகநாதபுரம் | மணிகண்டன்.மா | 512 | 50 | 6 | 1,741 | 92.53% |
Download: wards (CSV) · candidates (CSV) for the union and all its village panchayats (the column election_id names the body). Margin is the winner’s votes minus the runner-up’s, calculated from the printed votes; it is empty for a ward with one candidate.
Source. Tamil Nadu State Election Commission, rural local body election results 2019. Shown as printed by TNSEC (information entered by Returning Officers; Forms 20, 22, 23/24 and the result in Form 25/26 are final).