Panchayat union · 2019 · General election · Rural local bodies · Thoothukudi district, 2019 · results as published by the Tamil Nadu State Election Commission
Wards won by each party
| Party (as printed) | Wards won |
|---|---|
| அ.இ.அ.தி.மு.க | 5 |
| இ.தே.கா | 1 |
| சி.பி.ஐ(எம்) | 2 |
| சுயேட்சை வேட்பாளர் | 2 |
| தி.மு.க | 12 |
Every ward
Click a column heading to sort. Valid votes: 72,389; rejected: 3,118.
| Ward | Reservation | Winner (as printed) | Party | Winner’s votes | Margin | Electors | Turnout | Candidates |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | General | ரமேஷ்.லா | தி.மு.க | 1,942 | 1,091 | 4,983 | 67.85% | 4 |
| 2 | General (Women) | சுவிதா.மு | அ.இ.அ.தி.மு.க | 596 | 104 | 2,159 | 70.77% | 5 |
| 3 | General (Women) | கோமதிலட்சுமி.க | தி.மு.க | 1,510 | 97 | 4,687 | 75.31% | 3 |
| 4 | Scheduled Caste (General) | வெள்ளைச்சாமி.சோ | தி.மு.க | 1,338 | 146 | 4,050 | 78.44% | 4 |
| 5 | General (Women) | சண்முகத்தாய்.மே | தி.மு.க | 1,869 | 1,022 | 4,051 | 79.91% | 3 |
| 6 | General | காியமால் அழகு.அ | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 1,126 | 49 | 4,231 | 79.91% | 5 |
| 7 | General | மாடசாமி.கா | தி.மு.க | 1,472 | 701 | 5,025 | 71.56% | 6 |
| 8 | General | ஆலோசனை மாியான்.பா | அ.இ.அ.தி.மு.க | 928 | 283 | 4,284 | 67.06% | 5 |
| 9 | General (Women) | தெய்வராணி.ஞா | தி.மு.க | 1,207 | 224 | 4,718 | 82.41% | 7 |
| 10 | Scheduled Caste (General) | காசி விஸ்வநாதன்.வே | தி.மு.க | 1,647 | 757 | 4,434 | 80.24% | 6 |
| 11 | Scheduled Caste (Women) | கனகரத்தினம்.சு | தி.மு.க | 1,663 | 505 | 4,610 | 77.40% | 4 |
| 12 | General (Women) | சுப்புலெட்சுமி.பு | சி.பி.ஐ(எம்) | 1,219 | 381 | 4,639 | 77.82% | 6 |
| 13 | Scheduled Caste (General) | அாிச்சந்திரன்.ஆ | அ.இ.அ.தி.மு.க | 1,676 | 99 | 4,320 | 77.11% | 2 |
| 14 | Scheduled Caste (Women) | மூக்கம்மாள்.ச | அ.இ.அ.தி.மு.க | 1,875 | 480 | 4,552 | 78.89% | 3 |
| 15 | General (Women) | சுகிா்தா.செ | தி.மு.க | 1,431 | 431 | 4,975 | 74.75% | 5 |
| 16 | Scheduled Caste (Women) | ஜெயலட்சுமி.மு | தி.மு.க | 1,034 | 12 | 4,854 | 67.55% | 7 |
| 17 | Scheduled Caste (Women) | ஈஸ்வாி.ஆ | தி.மு.க | 1,108 | 108 | 5,028 | 69.09% | 5 |
| 18 | Scheduled Caste (General) | மொட்டையசாமி.பா | இ.தே.கா | 1,541 | 733 | 5,602 | 71.10% | 7 |
| 19 | Scheduled Caste (Women) | சித்ரா தேவி.ச | சி.பி.ஐ(எம்) | 1,164 | 247 | 5,058 | 72.74% | 6 |
| 20 | General | நவநீத கிருஷ்ணன்.க | தி.மு.க | 1,290 | 175 | 4,685 | 77.10% | 5 |
| 21 | General | கணேசன்.மா | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 1,005 | 155 | 4,667 | 71.59% | 6 |
| 22 | General | அழகிாி.பா | அ.இ.அ.தி.மு.க | 1,640 | 145 | 5,236 | 79.66% | 5 |
Every candidate
| Rank | Candidate | Gender | Father / spouse | Party | Votes | Share | Result |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Ward 1 · General · electors 4,983 · turnout 67.85% | |||||||
| 1 | ரமேஷ்.லா (won) | Male | லாசா் | தி.மு.க | 1,942 | 59.68% | வெற்றி |
| 2 | பாலமுருகன்.சு | Male | சுப்பாநாயக்கா் | அ.இ.அ.தி.மு.க | 851 | 26.15% | தோல்வி |
| 3 | கண்ணன்.மா | Male | மாசாணமுத்து | மற்றவை | 280 | 8.60% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 4 | சீனிராஜ்.ஆ | Male | ஆதிமுலநாயக்கா் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 181 | 5.56% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 2 · General (Women) · electors 2,159 · turnout 70.77% | |||||||
| 1 | சுவிதா.மு (won) | Female | முருகன் | அ.இ.அ.தி.மு.க | 596 | 40.68% | வெற்றி |
| 2 | சுமதி.வி | Female | விநாயகம் | தி.மு.க | 492 | 33.58% | தோல்வி |
| 3 | உமா தேவி.சீ | Female | சீனிவாசன் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 206 | 14.06% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 4 | சுடலைக்கனி.ப | Female | பண்டாரம் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 117 | 7.99% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 5 | சுப்புலெட்சுமி.செ | Female | செல்வராஜ் | மற்றவை | 54 | 3.69% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 3 · General (Women) · electors 4,687 · turnout 75.31% | |||||||
| 1 | கோமதிலட்சுமி.க (won) | Female | கணபதி | தி.மு.க | 1,510 | 44.46% | வெற்றி |
| 2 | புனிதா.கா | Female | காளிங்கன் | தே.மு.தி.க | 1,413 | 41.61% | தோல்வி |
| 3 | ஜோதி.சி | Female | சின்னசந்தானம் | மற்றவை | 473 | 13.93% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 4 · Scheduled Caste (General) · electors 4,050 · turnout 78.44% | |||||||
| 1 | வெள்ளைச்சாமி.சோ (won) | Male | சோலைமுத்து | தி.மு.க | 1,338 | 44.20% | வெற்றி |
| 2 | பட்டானிச்சி.மு | Female | முருகையா | அ.இ.அ.தி.மு.க | 1,192 | 39.38% | தோல்வி |
| 3 | மாசாணமுா்த்தி.கா | Male | காட்டுராஜா | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 399 | 13.18% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 4 | பாஸ்கா்.ப | Male | பரமசிவம் | மற்றவை | 98 | 3.24% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 5 · General (Women) · electors 4,051 · turnout 79.91% | |||||||
| 1 | சண்முகத்தாய்.மே (won) | Female | மேகலிங்கம் | தி.மு.க | 1,869 | 60.19% | வெற்றி |
| 2 | ஞானசுந்தாி.நா | Female | நான்முகன் | அ.இ.அ.தி.மு.க | 847 | 27.28% | தோல்வி |
| 3 | முருகலட்சுமி.இரா | Female | இராமசாமி | மற்றவை | 389 | 12.53% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 6 · General · electors 4,231 · turnout 79.91% | |||||||
| 1 | காியமால் அழகு.அ (won) | Male | அழகுக் கவுண்டா் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 1,126 | 34.87% | வெற்றி |
| 2 | அசோக் குமாா்.செ | Male | செல்வராஜ் | தி.மு.க | 1,077 | 33.35% | தோல்வி |
| 3 | கிருஷ்ணமுா்த்தி.சு | Male | சுப்பையா | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 533 | 16.51% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 4 | சுப்புராஜ்.மா | Male | மாாியப்பன் | அ.இ.அ.தி.மு.க | 473 | 14.65% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 5 | செல்லகருப்பசாமி.ஜ | Male | ஜவராஜ்.ச | மற்றவை | 20 | 0.62% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 7 · General · electors 5,025 · turnout 71.56% | |||||||
| 1 | மாடசாமி.கா (won) | Male | காளை என்ற மாடசாமி | தி.மு.க | 1,472 | 42.58% | வெற்றி |
| 2 | சேகா்.ரெ | Male | ரெங்கசாமி | அ.இ.அ.தி.மு.க | 771 | 22.30% | தோல்வி |
| 3 | சிலுவை அந்தோணி.தா | Male | தாசன் | மற்றவை | 378 | 10.93% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 4 | கணேசன்.சோ | Male | சோலையப்பன் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 341 | 9.86% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 5 | செல்வசேகா்.சு | Male | சுயம்பு | மற்றவை | 257 | 7.43% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 6 | முருகன்.ர | Male | ரத்தினம் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 238 | 6.88% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 8 · General · electors 4,284 · turnout 67.06% | |||||||
| 1 | ஆலோசனை மாியான்.பா (won) | Male | பால்ராஜ் | அ.இ.அ.தி.மு.க | 928 | 33.38% | வெற்றி |
| 2 | தாமஸ்.வி | Male | வியாகப்பன் | மற்றவை | 645 | 23.20% | தோல்வி |
| 3 | அந்தோணி பன்னீா்தாஸ்.ச | Male | சனிக்குலான் | தி.மு.க | 626 | 22.52% | தோல்வி |
| 4 | பண்டாரம்.க | Male | கடற்கரையாண்டி | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 347 | 12.48% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 5 | மிக்கேல் ரெக்ஸ்.சு | Male | சுசை மாணிக்கம் | மற்றவை | 234 | 8.42% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 9 · General (Women) · electors 4,718 · turnout 82.41% | |||||||
| 1 | தெய்வராணி.ஞா (won) | Female | ஞான சேகா் | தி.மு.க | 1,207 | 32.42% | வெற்றி |
| 2 | செல்வ முத்துமாாி.ஆ | Female | ஆண்டி | அ.இ.அ.தி.மு.க | 983 | 26.40% | தோல்வி |
| 3 | மாியவினோபா.அ | Female | அந்தோணி ஜெனடோ | மற்றவை | 501 | 13.46% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 4 | மேகலா.ப | Female | பழனிமுருகன் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 343 | 9.21% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 5 | அருணா ராஜ சுந்தாி.கா | Female | காா்த்திக் | மற்றவை | 244 | 6.55% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 6 | முத்துமாாி.ம | Female | மணிகண்டன் | மற்றவை | 232 | 6.23% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 7 | கலைச்செல்வி.அ | Female | அந்தோணி செல்வராஜ் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 213 | 5.72% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 10 · Scheduled Caste (General) · electors 4,434 · turnout 80.24% | |||||||
| 1 | காசி விஸ்வநாதன்.வே (won) | Male | வேலு | தி.மு.க | 1,647 | 48.66% | வெற்றி |
| 2 | முத்து மாாியப்பன்.ச | Male | சதுரன் | அ.இ.அ.தி.மு.க | 890 | 26.29% | தோல்வி |
| 3 | வள்ளியம்மாள்.மு | Female | முருகன் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 631 | 18.64% | தோல்வி |
| 4 | ஆவுடைத்தங்கம்.பெ | Male | பெருமாள் | மற்றவை | 151 | 4.46% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 5 | ராமா்.ஆ | Male | ஆறுமுகச்சாமி | மற்றவை | 64 | 1.89% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 6 | மாாியம்மாள்.சு | Female | சுடலைமணி | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 2 | 0.06% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 11 · Scheduled Caste (Women) · electors 4,610 · turnout 77.40% | |||||||
| 1 | கனகரத்தினம்.சு (won) | Female | சுகுமாா் | தி.மு.க | 1,663 | 48.15% | வெற்றி |
| 2 | ஜெனிதா.சி | Female | சின்னத்துரை | அ.இ.அ.தி.மு.க | 1,158 | 33.53% | தோல்வி |
| 3 | லதா.க | Female | கருணாநிதி | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 599 | 17.34% | தோல்வி |
| 4 | அன்னம்மாள்.சா | Female | சாமுவேல் | மற்றவை | 34 | 0.98% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 12 · General (Women) · electors 4,639 · turnout 77.82% | |||||||
| 1 | சுப்புலெட்சுமி.பு (won) | Female | புவிராஜ் | சி.பி.ஐ(எம்) | 1,219 | 35.70% | வெற்றி |
| 2 | சின்னத்தாய்.வே | Female | வேலுச்சாமி | மற்றவை | 838 | 24.54% | தோல்வி |
| 3 | அனுசியா.சு | Female | சுந்தா் பிரசாத் | பி.ஜே.பி | 646 | 18.92% | தோல்வி |
| 4 | சோ்மத்தாய்.த | Female | தங்கத்துரை | மற்றவை | 340 | 9.96% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 5 | வெள்ளதத்தாய்.பா | Female | பால்முருகன் | மற்றவை | 203 | 5.94% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 6 | சாந்தி.பொ | Female | பொன் மாடசாமி | மற்றவை | 169 | 4.95% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 13 · Scheduled Caste (General) · electors 4,320 · turnout 77.11% | |||||||
| 1 | அாிச்சந்திரன்.ஆ (won) | Male | ஆதிமுலம் | அ.இ.அ.தி.மு.க | 1,676 | 51.52% | வெற்றி |
| 2 | முத்துமாாியப்பன்.மு | Male | முனியசாமி | தி.மு.க | 1,577 | 48.48% | தோல்வி |
| Ward 14 · Scheduled Caste (Women) · electors 4,552 · turnout 78.89% | |||||||
| 1 | மூக்கம்மாள்.ச (won) | Female | சவாிமுத்து | அ.இ.அ.தி.மு.க | 1,875 | 54.03% | வெற்றி |
| 2 | முத்துலட்சுமி.லா | Female | லாசா் | தி.மு.க | 1,395 | 40.20% | தோல்வி |
| 3 | லதா.கி | Female | கிருஸ்ணமுா்த்தி | மற்றவை | 200 | 5.76% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 15 · General (Women) · electors 4,975 · turnout 74.75% | |||||||
| 1 | சுகிா்தா.செ (won) | Female | சண்முகையா | தி.மு.க | 1,431 | 40.22% | வெற்றி |
| 2 | ராஜலெட்சுமி.சு | Female | சுடலைமுத்து | அ.இ.அ.தி.மு.க | 1,000 | 28.11% | தோல்வி |
| 3 | முத்துலட்சுமி.சீ | Female | சீனிராஜ் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 419 | 11.78% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 4 | ஜெயந்தி.சு | Female | சுடலைமணி | மற்றவை | 371 | 10.43% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 5 | ஜோதி.பா | Female | பாலமுருகன் | மற்றவை | 337 | 9.47% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 16 · Scheduled Caste (Women) · electors 4,854 · turnout 67.55% | |||||||
| 1 | ஜெயலட்சுமி.மு (won) | Female | முருகன் | தி.மு.க | 1,034 | 33.13% | வெற்றி |
| 2 | காயத்ாி.ர | Female | ரவி | மற்றவை | 1,022 | 32.75% | தோல்வி |
| 3 | சண்முகத்தாய்.இ | Female | இன்பராஜ் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 419 | 13.43% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 4 | சுபா.உ | Female | உதயகுமாா் | அ.இ.அ.தி.மு.க | 383 | 12.27% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 5 | ஈஸ்வாி.வா | Female | வாசுதேவன் | மற்றவை | 144 | 4.61% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 6 | கலாராணி.டிப | Female | டிபருமாள்ராஜ் | மற்றவை | 87 | 2.79% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 7 | ராஜேஸ்வாி.மு | Female | முத்துராஜ் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 32 | 1.03% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 17 · Scheduled Caste (Women) · electors 5,028 · turnout 69.09% | |||||||
| 1 | ஈஸ்வாி.ஆ (won) | Female | ஆனந்த ராமகிருஸ்ணமுா்த்தி | தி.மு.க | 1,108 | 32.83% | வெற்றி |
| 2 | பால சரஸ்வதி.பா | Female | உமாநாத் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 1,000 | 29.63% | தோல்வி |
| 3 | பொன்னுத்தாய்.ம | Female | மணிகண்டன் | அ.இ.அ.தி.மு.க | 730 | 21.63% | தோல்வி |
| 4 | இராஜலட்சுமி.அ | Female | அா்ச்சுணன் | மற்றவை | 406 | 12.03% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 5 | சந்தனமாாி.இ | Female | இளையராஜா | மற்றவை | 131 | 3.88% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 18 · Scheduled Caste (General) · electors 5,602 · turnout 71.10% | |||||||
| 1 | மொட்டையசாமி.பா (won) | Male | பால் | இ.தே.கா | 1,541 | 40.58% | வெற்றி |
| 2 | தமிழ் செல்வி.ஸ்ரீ | Female | ஸ்ரீதா் | அ.இ.அ.தி.மு.க | 808 | 21.28% | தோல்வி |
| 3 | நயினாா்.செ | Male | செல்லையா | பி.ஜே.பி | 552 | 14.54% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 4 | மாாிமுத்து கிருஷ்ணன்.மு | Male | முருகப் பெருமாள் | மற்றவை | 452 | 11.90% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 5 | கருப்பசாமி.ரா | Male | ராமசுப்பு | மற்றவை | 320 | 8.43% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 6 | முருகன்.மு | Male | முத்தழகு | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 81 | 2.13% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 7 | செந்தில் செல்வம்.ச | Male | சண்முக சுந்தரம் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 43 | 1.13% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 19 · Scheduled Caste (Women) · electors 5,058 · turnout 72.74% | |||||||
| 1 | சித்ரா தேவி.ச (won) | Female | சண்முகராஜ் | சி.பி.ஐ(எம்) | 1,164 | 33.08% | வெற்றி |
| 2 | தன லட்சுமி.த | Female | தங்கப் பெருமாள் | அ.இ.அ.தி.மு.க | 917 | 26.06% | தோல்வி |
| 3 | ஜெய கருணா செல்வி.வெ | Female | வெள்ளத்துரை | மற்றவை | 714 | 20.29% | தோல்வி |
| 4 | முத்துலெட்சுமி.ர | Female | ரவிச்சந்திரன் | மற்றவை | 420 | 11.94% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 5 | சுப்புலெட்சுமி.சு | Female | சுடலைமணி | மற்றவை | 262 | 7.45% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 6 | வள்ளியம்மாள்.ஆ | Female | ஆண்டிச்சாமி | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 42 | 1.19% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 20 · General · electors 4,685 · turnout 77.10% | |||||||
| 1 | நவநீத கிருஷ்ணன்.க (won) | Male | கணபதி நாயக்கா் | தி.மு.க | 1,290 | 36.97% | வெற்றி |
| 2 | ராமகிருஷ்ணன்.பெ | Male | பொியசாமி | தே.மு.தி.க | 1,115 | 31.96% | தோல்வி |
| 3 | ஜெபராஜ்.பொ | Male | பொன்னுச்சாமி | மற்றவை | 881 | 25.25% | தோல்வி |
| 4 | தேன்ராஜ்.ம | Male | மகாராஜன் நாடாா் | பி.ஜே.பி | 104 | 2.98% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 5 | பிா்லா ஆரோன் பிரபு.செ | Male | செல்வராஜ் | மற்றவை | 99 | 2.84% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 21 · General · electors 4,667 · turnout 71.59% | |||||||
| 1 | கணேசன்.மா (won) | Male | மாாியப்பன் | சுயேட்சை வேட்பாளர் | 1,005 | 31.87% | வெற்றி |
| 2 | ராஜேஷ் குமாா்.க | Male | கருப்பசாமி | அ.இ.அ.தி.மு.க | 850 | 26.96% | தோல்வி |
| 3 | பொன் ராஜ்.ர | Male | ரத்தின நாடாா் | தி.மு.க | 648 | 20.55% | தோல்வி |
| 4 | செல்வின் கிறிஸ்டோபா்.ரா | Male | ராஜதுரை | மற்றவை | 389 | 12.34% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 5 | சங்கீத் குமாா்.த | Male | தங்கராஜ் | மற்றவை | 158 | 5.01% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 6 | பாரத்கமல் சிவசாமி.சி | Male | சிவசாமி | பி.ஜே.பி | 103 | 3.27% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| Ward 22 · General · electors 5,236 · turnout 79.66% | |||||||
| 1 | அழகிாி.பா (won) | Male | பாா்த்தசாரதி | அ.இ.அ.தி.மு.க | 1,640 | 41.37% | வெற்றி |
| 2 | பச்சமால்.க | Male | கந்தசாமி | மற்றவை | 1,495 | 37.71% | தோல்வி |
| 3 | அயில்குமாா்.வே | Male | வேல்சாமி | மற்றவை | 399 | 10.07% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 4 | முனியசாமி.பெ | Male | பொியசாமி | மற்றவை | 258 | 6.51% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
| 5 | முத்துமுருகன்.ஆ | Male | ஆவுடையப்பன் | மற்றவை | 172 | 4.34% | வைப்புத் தொகை இழப்பு (lost deposit) |
Village panchayats (61)
Click a column heading to sort.
| Village panchayat (as printed) | President (as printed) | Votes | Margin | Ward members | Electors | Turnout |
|---|---|---|---|---|---|---|
| அகிலாண்டபுரம் | முனியசாமி நாடாா்.த | 362 | 135 | 6 | 755 | 79.21% |
| அக்காநாயக்கன்ப்பட்டி | அmய்யாத்துரை.மா | 949 | 431 | 9 | 2,678 | 71.58% |
| ஆதனூர் | பலமுருகன்.பெ | 688 | 148 | 9 | 1,608 | 81.65% |
| ஆரைகுளம் | சங்காி.செ | 425 | 279 | 6 | 702 | 82.19% |
| இளவேலங்கால் | சாவித்திாி.செ (unopposed) | 0 | – | 6 | 1,556 | 0.00% |
| எப்போதும்வென்றான் | முத்துக்குமார்.செ | 1,002 | 269 | 9 | 2,779 | 77.76% |
| எஸ்.கைலாசபுரம் | ஜெயந்தி.செ | 712 | 254 | 9 | 2,236 | 69.05% |
| ஒட்டநத்தம் | சாிதா.ரா | 863 | 318 | 9 | 1,843 | 77.75% |
| ஓட்டப்பிடாரம் | இளையராஜா.அ | 2,446 | 761 | 12 | 6,508 | 73.31% |
| ஓணமாக்குளம் | பெருமாள்.மா | 677 | 228 | 6 | 1,592 | 72.68% |
| கலப்பை பட்டி | சண்முகசுந்தாி.த | 594 | 327 | 6 | 1,430 | 68.18% |
| கவர்னகிரி | ஜேம்ஸ்.ந | 606 | 198 | 6 | 1,152 | 90.02% |
| காட்டுநாயக்க்கன்பட்டி | சரஸ்வதி.கி | 611 | 238 | 6 | 1,271 | 80.02% |
| கீழ அரசடி | அ.அந்தோணிதொம்மை ராயப்பன்.அ | 758 | 351 | 6 | 1,710 | 85.09% |
| கீழக்கோட்டை | சதிஸ்குமாா்.ம | 635 | 63 | 9 | 2,302 | 73.54% |
| கீழ மங்கலம் | ஜெயக்கனி.அ | 922 | 497 | 9 | 1,989 | 74.86% |
| கீழ முடிமன் | பிாியா.அ | 571 | 241 | 9 | 1,629 | 77.72% |
| குதிரைகுளம் | சண்முகையா.சு | 317 | 33 | 6 | 989 | 63.20% |
| குமரெட்டியாபுரம் | கணபதி.சு | 162 | 4 | 6 | 470 | 72.13% |
| குலசேகரநல்லூர் | வேலாயுதசாமி.சு | 1,518 | 1,267 | 9 | 2,612 | 75.38% |
| குறுக்குசாலை | முனியம்மாள்.வே | 1,301 | 198 | 9 | 3,005 | 82.10% |
| கே.சண்முகபுரம் | இந்துமதி.பா | 452 | 62 | 6 | 1,081 | 81.13% |
| கே.தளவாய்புரம் | சோ்மபொன்செல்வி.ர | 285 | 65 | 6 | 1,081 | 80.94% |
| கொடியன்குளம் | அருன்குமாா்.அ | 257 | 20 | 6 | 1,122 | 57.93% |
| கொத்தாளி | மாசானமுத்து.மா | 190 | 32 | 6 | 662 | 76.74% |
| கொல்லங்கிணறு | லதா.மு | 482 | 28 | 6 | 1,269 | 74.31% |
| கொல்லம்பரும்பு | சந்திரா.பெ | 388 | 126 | 6 | 744 | 89.38% |
| சங்கம்பட்டி | கணேசன்.மு | 164 | 13 | 6 | 369 | 85.91% |
| சந்திரகிரி | வீரலட்சுமி.ச | 500 | 88 | 9 | 1,662 | 71.48% |
| சாமிநத்தம் | முத்துமகாலட்சுமி.து | 1,130 | 590 | 6 | 2,266 | 77.67% |
| சில்லாங்குளம் | சரோஜா.க.செ (unopposed) | 0 | – | 9 | 1,440 | 0.00% |
| சில்லாநத்தம் | சரஸ்வதி.தி | 651 | 344 | 6 | 1,482 | 74.29% |
| டி.வீரபாண்டியபுரம் | மாாியம்மாள்.சு | 507 | 161 | 6 | 1,286 | 86.94% |
| தருவைகுளம் | காடோடி.கா | 1,644 | 814 | 12 | 5,956 | 64.94% |
| தெற்கு கல்மேடு | முத்துமணி.மா | 371 | 79 | 6 | 1,051 | 76.50% |
| தென்னம்பட்டி | பேச்சியம்மாள்.ம | 446 | 190 | 6 | 1,273 | 72.74% |
| நாகம்பட்டி | மாாியப்பன்.கொ | 294 | 19 | 6 | 995 | 77.19% |
| பசுவந்தனை | லட்சுமி.சி | 1,185 | 229 | 9 | 2,936 | 74.90% |
| பட்டிணமருதூர் | இமாம்நசீா்.கா | 274 | 102 | 6 | 668 | 81.14% |
| பரிவல்லிக்கோட்டை | பெல்சி.செ | 813 | 307 | 6 | 1,771 | 75.61% |
| பாஞ்சாலங்குறிச்சி | கமலாதேவி.யோ | 1,064 | 752 | 9 | 2,271 | 71.77% |
| பாறைக்குட்டம் | மாடசாமி.து | 96 | 1 | 6 | 222 | 87.84% |
| பி.துரைச்சாமிபுரம் | மகேஸ்வாி.சு (unopposed) | 0 | – | 6 | 543 | 0.00% |
| புதியம்புத்தூர் | பழனிச்செல்வி.கு | 2,666 | 973 | 12 | 6,447 | 70.45% |
| புதூர் பாண்டியாபுரம் | மஞ்சுளா.மு | 348 | 117 | 6 | 746 | 80.83% |
| மணியாச்சி | பிரேமா.மு | 225 | 50 | 6 | 1,195 | 76.82% |
| மருதன்வாழ்வு | வள்ளியம்மாள்.ர | 493 | 26 | 9 | 2,350 | 66.30% |
| மலைப்பட்டி | செல்லம்மாள்.பெ (unopposed) | 0 | – | 6 | 846 | 0.00% |
| மீனாட்சிபுரம் | சுந்தாி.க | 645 | 372 | 6 | 1,208 | 82.12% |
| முள்ளூர் | இராமசாமி.மு | 461 | 308 | 6 | 790 | 80.76% |
| முறம்பன் | தேன்மொழி.சு | 280 | 41 | 6 | 647 | 83.46% |
| மேலஅரசடி | ரோகினிராஜ்.க | 968 | 284 | 9 | 3,008 | 80.82% |
| மேல பாண்டியாபுரம் | கிருஷ்ணவேணி.ஆ | 335 | 217 | 6 | 754 | 62.07% |
| ராஜாவின்கோவில் | அன்புராஜ்.அ | 217 | 18 | 6 | 671 | 83.61% |
| வள்ளிநாயகிபுரம் | தாழபுஷ்பம்.ஜெ | 198 | 8 | 6 | 842 | 77.79% |
| வாலசமுத்திரம் | ஊா்காளி.ப | 231 | 177 | 6 | 411 | 70.56% |
| வெள்ளாரம் | மாாியப்பன்.சி | 610 | 294 | 6 | 1,194 | 80.65% |
| வேடநத்தம் | கற்பகவள்ளி.ரா | 309 | 9 | 6 | 1,257 | 83.53% |
| வேப்பலோடை | வேல்கனி.பா | 524 | 127 | 9 | 2,685 | 77.06% |
| ஜம்புலிங்கபுரம் | செல்வராணி.சி | 620 | 21 | 6 | 1,690 | 84.56% |
| ஜெகவீரபாண்டியாபுரம் | சுரேஷ்.க | 441 | 229 | 6 | 1,141 | 74.23% |
Download: wards (CSV) · candidates (CSV) for the union and all its village panchayats (the column election_id names the body). Margin is the winner’s votes minus the runner-up’s, calculated from the printed votes; it is empty for a ward with one candidate.
Source. Tamil Nadu State Election Commission, rural local body election results 2019. Shown as printed by TNSEC (information entered by Returning Officers; Forms 20, 22, 23/24 and the result in Form 25/26 are final).